ส่งการบ้านนวดหน้าเรียว เคาะหน้า เหลาหน้า กัวซาให้ป๋า

By: Ple Thanyathorn [IP: 125.24.144.xxx]
Posted on: 2014-09-16 00:20:39
ส่งการบ้านค่ะ

สวัสดีค่ะคุณครูและเพื่อนๆทุกท่าน

วันนี้เปิ้ลไปนวดหน้าให้ลูกค้ามาค่ะ

ลูกค้าท่านนี้เป็นเจ้าของบริษัทที่สามีเปิ้ลทำงานอยู่ค่ะ ^^

ลูกน้องเรียกแกว่า "ป๋า" เปิ้ลจึงเรียก ป๋า ตามทุกๆคน

ก่อนเข้าเรื่อง เปิ้ลขอเล่าอารมณ์ตอนที่เจอหน้าป๋าครั้งแรก

อู้วววว!!!!แม่เจ้า ตรูจะนวดไหวมั้ยเนี่ยยย???

แอบท้อ...เล็กๆ!!!ในใจ

เนื้อหนังดุจดั่งหินผา เนื้อแข็งมากๆๆๆๆ

แก้มก็ห้อยๆย้อยๆ

พอนอนคอเป็นชั้นๆทับกันอีก

โอ๊ย!!! จะโกย จะโอบ ยกกระชับยังไงไหวฟะเนี่ย???

แถมหน้าตาคล้ำดำไหม้จากแดดอีก (ไปออกรอบตีกอล์ฟมา #ไม่เคยทากันแดด #คิดบวกอีกทีเข้าทางชั้น #ถ้าชั้นทำให้คุณป๋าหน้าใสเด้งได้ล่ะ #อิอิ)

กำลังใจเกิดเพราะคิดว่า... "ชั้นเก่ง...ชั้นต้องทำได้"

มาเข้าเรื่องกันค่ะ

ป๋าเป็นคนไม่เคยดูแลตัวเอง

ผิวหน้าหมองคล้ำจากแดด แก้มห้อย ย้อย มีเหนียง คางสองชั้น ร่องแก้มลึก เนื้อแข็ง ก้อนไขมันใหญ่เบ้อเร่อ

เปิ้ลถามป๋าว่า ป๋าต้องการให้เก็บอะไรก่อน

แกบอกให้เก็บคอก่อนได้มั้ย อยากคางแหลม เรียวๆ

(แอบโล่งอกในใจ เพราะถ้าป๋าอยากให้เก็บร่องแก้มก่อน เปิ้ลคงเดี้ยงแน่ๆ)

เปิ้ลก้อเลยดำเนินการตามสเต็ปยอดฮิต

กรีดกราม โอบคาง ยกกระชับ และจีบคาง ตามความต้องการของป๋า

นวดไปก็เล็งไป หน้ากระชับขึ้นบ้างรึยังนะ!

นวดไปสัก 20 นาที เฮ้ย!!!มันก็วีเชฟขึ้นมานี่นา (คิดในใจเหมือนคนบ้า)

ความฮึกเหิมคึกคะนองบังเกิด

ลองยุบโหนกยุบร่องแก้มให้ป๋าสักหน่อยซิ

พอคิดดังนั้น เปิ้ลก็เริ่ม กรีดมุมปาก และเดินนิ้ว

พักเดียวไม่ไหว ขืนทำต่อไปสงสัยจะเดี้ยง

เมื่อยมากค่ะเพราะเนื้อแข็งมาก

ทันใดนั้นเอง...คำพูดครูบีก็แวปขึ้นมาในสมอง

ครูบีบอกว่า "ถ้าผู้ชายเนื้อแข็งๆและมีหนวด เดินนิ้วเราจะเมื่อยและเจ็บมือ ให้ใช้วิธีทุบ"

เอาล่ะ ทุบแ_่งอย่างเดียวดีกว่า

จากนั้นเปิ้ลก้อดำเนินการทุบๆ สับๆ บล็อก เดรนน้ำเหลือง

อุ๊ย!!อยู่ๆคำพูดครูแตงก็แวปเข้ามา

ครูแตงบอกว่า "ถ้าคนเนื้อแข็งๆ ให้ใช้กัวซาช่วยขูดตรงก้อนแข็งๆ ช่วยทุ่นแรงเราได้"

เอาวะ!! ลองดู ชักจะเหนื่อยแล้วด้วย

ขูดไปขูดมา ขูดเท่าไหร่ก็ไม่เจอเลข ^^

แต่...โอ้มายก้อด!!!ก้อนเนื้อที่แข็งมันนิ่มลงอ่ะ

พอจัดการกรีดกราม ยกกระชับ โอบคาง จีบคาง

ทุบ สับ ขูด จนสาแก่ใจและสมควรแก่เวลาแล้ว

เปิ้ลก็จัดการเดรนน้ำเหลือง และบล็อกหน้าด้วยผ้าเย็น

เสร็จก็ทำขั้นตอนอื่นต่อไป

พอเรียบร้อยทุกขั้นตอน ถ่ายรูปและทำภาพเปรียบเทียบ

เฮ้ย!!!หน้าลงเยอะขนาดนี้เลยเหรอ

เก่งว่ะเปิ้ล (อันนี้คิดเอง 555)

ครูบี ครูแตงคิดเหมือนกันมั้ยคะ

(ร่ายมาซะยืดยาว เพื่อนๆอย่ารำคาญนะคะ

พักนี้เห็นห้องเงียบๆไป ก้อเลยสร้างความคึกครื้นสักหน่อยค่ะ

และเผื่อยาวๆครูบี ครูแตงขี้เกียจอ่าน

จะได้ให้ผ่านๆไปซะ ^^)

อ้อ! หลังทำป๋าชอบมาก

นัดทำอีกทีอาทิตย์หน้าค่ะ
Visitors: 597,780