ได้ลูกค้านวดหน้าเรียว เคาะหน้าแบบลูกค้าบอกต่อ

By: Ple Thayatorn [IP: 125.24.146.xxx]
Posted on: 2014-09-11 18:08:21
วัสดีค่ะครูบี ครูแตง & เพื่อนๆ

การบ้านวันนี้มาเร็ว ไปเร็ว มาและไปแบบงงๆมากเลยค่ะ

วันนี้เปิ้ลไปบริษัทของแฟนมา(บริษัทอยู่แถวพระราม3)

ความจริงนัดกับป๋าไว้ (ป๋าคนเดิมคราวที่แล้วน่ะค่ะ)

แต่พอไปถึง อ้าว!!!คุณป๋าไม่อยู่

ไหง?งี้ล่ะ???

(แอบค้อนในใจ#ชิ!!!ชั้นมาจากประเวศนะยะ#หล่อแล้วลืมชั้นเหรอ#ต่อไปช้านนนจะเล่นตัว#หันไปมองหน้าแฟน#นายไม่อยู่ไม่รู้รึไงยะ!!!!)

แต่...ปล่าวหรอกค่ะ เลขาบอกป๋าไปประชุมที่สาขาหัวหมาก

(แล้วไปนึกว่าลืมนัดเรา...555)

ไปแล้วก็เลยนั่งลั๊นลา เปิดwifi(ของบริษัท)แล้วก็เล่นเน็ตสบายๆไป

ประหนึ่งว่าเป็นบริษัทตัวเอง

(ก็ดีเหมือนกันเย็นสบายอยู่ในห้องแอร์ ไม่เปลืองไฟบ้าน อิอิ)

สักพักเลขาคุณป๋าเดินมาหา "น้องเปิ้ลคะป๋าบอกว่าเดี๋ยวพี่เล็ก ผู้จัดการที่สาขาหัวหมาก จะมานวดหน้าตอนบ่ายสามโมงนะคะ พี่เล็กแกเห็นหน้าป๋าหล่อกว่าเดิม เลยถามว่าไปทำหน้าที่ไหน ป๋าก็เลยเป็นพรีเซนเตอร์ให้ น้องเปิ้ลรอพี่เล็กได้มั้ยคะ"

อุ๊ต๊ะ!!!!ป๋าช่างน่ารักเสียนี่กระไร หาลูกค้าให้ด้วย ครั้งหน้านวดต้องแถมตบ แถมทุบให้ป๋าซักทีสองที รอได้ค่าาาาา รอได้อยู่แล้ว เพราะต้องรอกลับบ้านพร้อมแฟนอยู่ดี

กลับก่อนมันเปลืองค่าแท็กซี่อ่ะค่ะ ^^

บ่ายสามโมงตรงเป๊ะ พี่เล็กมาถึง

หลังจากถ่ายรูปและชวนคุย สร้างความสนิทสนมกันพอสมควร

ก็วิเคราะห์ปัญหาให้พี่เล็กฟัง

พี่เล็กมีริ้วรอย ร่องลึกบริเวณหน้าผาก ร่องแก้มลึก

และปัญหาใบหน้าหย่อนคล้อย

พี่เล็กพูดออกมาเองค่ะว่า "อยากให้น้องเปิ้ล จัดการรอยที่หน้าผากให้พี่ก่อน ตรงอื่นค่อยทำทีหลัง

พี่มีเวลาน้อย สักครึ่งชั่วโมงเสร็จมั้ยครับ"

แหม!!!ไม่มีเวลาก็ยังอุตส่าห์ดั้นด้นมานะคร้าคุณพี่....(เสียงสูงๆ)

รีเควสมาซะขนาดนี้ น้องเปิ้ลจัดหั้ยยยคร่าาาา

ไม่พูดพร่ำทำเพลง (เพื่อให้ทันกับเวลาอันน้อยนิด)

น้องเปิ้ลก็โซโล่หน้าผาก กระหน่ำฉีกทุเรียน ฝ่ามือสลับซ้ายขวา เดินนิ้ววนๆ ทุบๆตรงร่องนิดหน่อย ผ่านไปไม่กี่เพลาหน้าพี่เล็กก็หล่อเหลา สาวกรี๊ด

เฮ้อ! คุณพี่มีเวลาให้น้องน้อยจัง ครั้งหน้าขอเวลาเยอะกว่านี้นะคะ จะได้หล่อครบสูตร ^^

ขอตัวไปตบสามีก่อนนะคะ หมั่นไส้มาตั้งแต่เช้าแล้ว 5555
#1 By: กิตติ์ธเนศ [IP: 110.77.229.xxx]
คุณธัญยธรณ์เขาแก่งมากครับเปิดร้านลูกค้าเข้าร้านทุกวัน ลูกค้าีี่ที่มารับบริการประทับใจกับ
ใบหน้าีที่เรียวและเล็กลง ใบหน้าที่ยกกระชับขึ้น ใบหน้าที่ใสขึ้น ซึ้งเพื่อนๆผมไปรับบริการมา
แล้วค่อนข้างประัทับใจมากครับ จึงอยากแนะนำสิ่งดีๆให้เพื่อนๆที่เข้ามาห้องนี้
อยากแนะนำคนตั้งใจเปิดร้านและทำดี เบอร์โทรร้านที่ผมได้มานะครับ Tel.098-025-3045
www.facebook.com/FaceliftingByThanyatorn
ลองเข้าไปเยี่ยมชมร้านดูครับ ราคาเขามิตรภาพ และอยู่ในช่วงโปรโมชั่นด้วย

By:

Visitors: 599,949