แชร์ประสบการณ์ ได้ลูกค้านวดหน้าเรียว เคาะหน้า ค่ะ

By: ์Nina Ming [IP: 125.24.146.xxx]
Posted on: 2014-09-11 17:55:46
อยากแชร์ประสบการณ์การได้ลูกค้าในคอนโดค่ะ หลักจากที่เรียนนวดหน้ามาก็หมั่นนวดหน้าตัวเอง ผิวหน้าดีขึ้นเยอะ ตึง กระชับ แก้มยก พักหลังคนในคอนโดเม้าท์ว่า เดี๋ยวนี้เราสวยขึ้น แต่งหน้าตลอด (เพราะไปเรียนแต่งหน้ากะครูเมมาค่ะ เลยขยันแต่ง เพราะชอบซื้อเครื่องสำอางค์ + ใช้สกินแคร์) เค้าเม้าท์กันว่า สงสัยแฟนเรามา เราเลยสวยขึ้น....555555

จนล่าสุดเจอคุณป้าวัย68 จัง ๆ ป้ะกัน คุณป้าชมใหญ่ว่าหนูหน้าดีจัง สวยเชียวไปทำอะไรมาจ้ะ เนี่ยคนข้างล่างคอนโดเค้าก็พูดกัน ได้โอกาสเลยค่า...

หนูนวดหน้ามาค่ะคุณป้า คุณป้าถามนวดที่ไหน เลยบอกนวดเองค่าคุณป้า หนูไปเรียนมา หนูนวดเองแล้วรับนวดด้วยนะคะ หนูทำเป็นอาชีพเสริมค่ะ คุณป้าบอก ป้าอยากนวดบ้างจัง หนูรับนวดป้ามั๊ย รับค่ะ ยินดีค่ะคุณป้า....เฮ๊ย ได้ลูกค้าง่าย ๆ เลยแค่เค้าเห็นผลงานจากใบหน้าเราเอง สรุปนัดนวดที่คอนโดค่ะ จัดห้องนั่งเล่นเป็นที่นวด มีโซฟาเบดอยู่แล้ว มีตู้เย็นแช่ผ้าเย็นไว้แล้ว อุปกรณ์พร้อมมาก คุณป้าชอบเพราะส่วนตัวดี มีแอร์ด้วย

คุณป้าแก่แล้วผิวมีปัญหาหย่อนคล้อยมาก รอยย่นมุมปาก ร่องแก้ม และรอยยับตีนกาและใต้ตาเยอะมาก ในใจคิดไหวไหม ๆ น้อเรา แต่ก็พุ่งสมาธิในการนวดและเหลาทีละจุด ๆ ก่อนทำก็อธิบายคุณป้าแล้วว่าต้องทำเกิน5ครั้งนะคะ ควรทำ10ครั้งยิ่งดีค่ะ เพื่อผลลัพธ์ที่ชัดเจน ครั้งแรกเนี่ยอาจไม่ได้เห็นว่ารอยหายมากนะคะ แต่ผิวจะกระชับและใสขึ้น...

เอาหนังสือเถ้าแก่ใหม่ให้ดู เนี่ยคุณครูหนู หนูจบจากสถาบันพราวีเนียค่า คุณป้าจะได้รู้ว่าเราไม่ใช่ไก่กานะ 555555

ผลงานที่ออกมา คุณป้าชอบมากค่ะ หน้าใสขึ้น แก้มตึง รอยร่องแก้มเส้นจางลง ใต้ตาย่นน้อยลง ตีนกายาว ๆ จางลงด้วย แฮปปี้ค่ะ เพราะคุณป้านัดต่อ พฤหัสนี้และอังคารหน้าค่ะ เย้ ๆ ๆ

Cr. @Nina Ming
Visitors: 599,850